ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวชรินรัตน์ เนื่องลี 2. นางสาวนฤมล ข้อจักร 3. นางสาวปวีณ์นุช ขันหนองโพธิ์ 4. นางสาวผกากรอง ฝ่ายสงค์ 5. นางสาวรัตนา อบภิรมย์ |
1. นายธันยวัตร แก้วสุข 2. นายสุพัฒน์ ศรีกงพาน |
2 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวกัลยารัตน์ สี่หมื่น 2. นางสาวกาญจนาภรณ์ ภูบุญอิ่ม 3. นางสาวพัชรวรกาญจน์ ชมภูบาง 4. นางสาวศิริลักษณ์ สอนศิริ 5. นางสาวสุภัสสรา สีพุทธา |
1. นางสาวทิพากร วอแพง 2. นางสาวสุภาวดี แข็งขัน |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงชุติมา ระวงศ์ษา 2. เด็กหญิงทิฆัมพร โพธิศรีขาม 3. เด็กหญิงพรพิมล พฤษ์กทอง 4. เด็กหญิงสุดาสิริ ช่วยสนิท 5. เด็กชายสุริยา เสาทอง |
1. นางแสงอรุณ พรรณรื่น 2. นางสาวศุภนิดา สมบัติ |
4 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวพิชญา คำใจ 2. นางสาวสุจิตตรา นิลผาย 3. นางสาวสุธาสินี อิงชัยภูมิ 4. นายอภิรักษ์ ทองนุ่ม 5. นางสาวอักฑาสินี พินิจมนตรี |
1. นายชัยยศ นามวงค์ชัย 2. นางสาวอภิญญา บางจันทร์ |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายถิรวัฒน์ วงษ์พัฒน์ 2. นายธนพล ผจงศิลป์ 3. นายวสัณห์ เปรมปรี 4. นางสาวศศิธร ลุนใต้ 5. นางสาวศิริจรรยา ขจรกิตติฤทธิ์ |
1. นายสุริยา นามไพร 2. นายฐนธัช วินทะไชย |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงชโลทร ลาจ้อย |
1. นางสาวจิรวดี บุญธรรม |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายปุณวัฒน์ กมลช่วง 2. เด็กหญิงพิชญะ โพธิ์สาสิม |
1. นางสาวชลิดา ชาติมนตรี 2. นางสาวปรินทร์ทิพย์ ตรีศาสตร์ |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายกฤษณพนธ์ วาสิงหน 2. นางสาวสุกฤตา ทองจินดา |
1. นางสาวสมพิศ จังอินทร์ 2. นางสาวศิลายุ ชาบัณฑิตพุฒ |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกันธิชา คำสำโรง 2. นางสาวชนม์นิภา เทียบธรรม 3. เด็กหญิงชุติกาญจน์ มุงคุณโคตร 4. นางสาวธัญญลักษณ์ ศรีสุบาล 5. เด็กหญิงนันทิชา สุวรรณแสง 6. นางสาวปิยะธิดา วงศ์ชารี 7. เด็กหญิงพิมพ์ชนก รัตนบรมณ์ 8. นางสาวภัณฑิราพร ไชยพรม 9. เด็กหญิงภูริชญา แก้วพิภพ 10. นางสาวเกศรินทร์ เดชอรัญ |
1. นางสาวศศิกาญจน์ ชุมแวงวาปี 2. นางสาวโสภิดา หงษ์ลอยลม 3. นางฉวีวรรณ พลธรรม |